บ้าน ผลิตภัณฑ์

Fiber Optic Patch Cord

ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา

—— นายเฮนรี่ไทย

ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์

—— นายปาโบล

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Fiber Optic Patch Cord

(142)
ประเทศจีน มัลติโหมด 50/125 OM4 OM5 40G 100G Duplex Simplex Optic ST สายไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

มัลติโหมด 50/125 OM4 OM5 40G 100G Duplex Simplex Optic ST สายไฟเบอร์ออปติก

มัลติโหมด 50/125 OM4 OM5 Duplex Simplex Optic ST สายไฟเบอร์ออปติก คำอธิบาย: -ST Connectorsเป็นหนึ่งในตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่ใช้บ่อยที่สุดในแอพพลิเคชั่นระบบเครือข่ายเป็นทรงกระบอกพร้อมคัปปลิ้งล็อคแบบบิด, ปลอ... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-22 15:34:59
ประเทศจีน OM3 มัลติโหมด 50/125 10G เพล็กซ์ LSZH PVC ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ ST Patch Cord โรงงาน

OM3 มัลติโหมด 50/125 10G เพล็กซ์ LSZH PVC ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ ST Patch Cord

OM3 มัลติโหมด 50/125 10G ดูเพล็กซ์ LSZH PVC Aqua ST Patch Cord คำอธิบาย: -ST Connectorsเป็นหนึ่งในตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่ใช้บ่อยที่สุดในแอพพลิเคชั่นระบบเครือข่ายเป็นทรงกระบอกพร้อมคัปปลิ้งล็อคแบบบิด, ปลอกโล... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-22 15:28:22
ประเทศจีน Mini H SC APC ตัวเชื่อมต่อกันน้ำ Huawei Armored Outdoor Field สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ โรงงาน

Mini H SC APC ตัวเชื่อมต่อกันน้ำ Huawei Armored Outdoor Field สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

Mini H SC APC Huawei ขั้วต่อกันน้ำหุ้มเกราะสนามกลางแจ้งสายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ บทนำ: - แอสเซมบลี Mini SC มอบโซลูชันการเชื่อมต่อที่แข็งแกร่งและปิดผนึกสำหรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์กับที่บ้าน (FTTH) - ปลายตัวเชื่อมต่อ H ... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-19 18:41:59
ประเทศจีน FULLAXS CPRI สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะกันน้ำกลางแจ้ง 2 แกนเกลียว Cover โรงงาน

FULLAXS CPRI สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะกันน้ำกลางแจ้ง 2 แกนเกลียว Cover

2core FULLAXS หุ้มเกราะใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสายแพทช์เกลียวฝาครอบป้องกันหนู FTTA บทนำ: - Kocent Optec Limited เป็นหนึ่งในผู้ผลิตสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งชั้นนำพิเศษอยู่ในสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกสนามทุกชนิดพร้อมขั... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-19 18:41:40
ประเทศจีน FTTA สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบไม่หุ้มเกราะกลางแจ้งพร้อมขั้วต่อ SC APC Huawei H โรงงาน

FTTA สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบไม่หุ้มเกราะกลางแจ้งพร้อมขั้วต่อ SC APC Huawei H

FTTA สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกสนามที่ไม่มีเกราะกลางแจ้งพร้อมตัวเชื่อมต่อ Huawei Mini SC APC H บทนำ: - Huawei MINI SC/APC ถึง SC APC GYFJH Simplex SM G657A1 การประกอบสายไฟเบอร์ออปติก - แอสเซมบลี Mini SC มอบโซลูชันกา... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-19 18:37:40
ประเทศจีน SC FC LC ST MM มัลติโหมด 50/125 OM3 OM4 OM5 ผมเปียไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

SC FC LC ST MM มัลติโหมด 50/125 OM3 OM4 OM5 ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

SC FC LC ST MM มัลติโหมด 50/125 OM3 OM4 OM5 ผมเปียไฟเบอร์ออปติก คำอธิบาย: - สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก เรียกอีกอย่างว่าจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกประกอบด้วยสายไฟเบอร์ออปติกที่ปลายสายมีขั้วต่อต่างก... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-19 18:29:57
ประเทศจีน LC SC FC ST DIN MU D4 50/125 OM5 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมะนาว FTTA 5G โรงงาน

LC SC FC ST DIN MU D4 50/125 OM5 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมะนาว FTTA 5G

LC Duplex OM5 MM 50/125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 3D 5G FTTA Patch Cable คำอธิบาย: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก เรียกอีกอย่างว่าจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกประกอบด้วยสายไฟเบอร์ออปติกที่ปลายสายมีขั้วต่อต่... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-19 17:07:00
ประเทศจีน PVC LSZH สายแพทช์ไฟเบอร์ TPU MU จัมเปอร์ออปติคัล SM G657A1 Duplex Simplex โรงงาน

PVC LSZH สายแพทช์ไฟเบอร์ TPU MU จัมเปอร์ออปติคัล SM G657A1 Duplex Simplex

MU UPC โหมดเดียว G657B3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Simplex Cable LSZH KOCENT OPTEC LIMITED พันธมิตรที่เชื่อถือได้ของผู้ผลิตไฟเบอร์ออปติก: 1. ด้วยสายการผลิต 4 สายสำหรับสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกและผมเปียทั่วไป และปิดกระบว... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-19 17:02:59
ประเทศจีน G657A2 สายเคเบิลสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์โหมดเดียว DIN / UPC PVC LSZH PE OFNR โรงงาน

G657A2 สายเคเบิลสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์โหมดเดียว DIN / UPC PVC LSZH PE OFNR

สายแพทช์ DIN / PC จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียวสายเคเบิล Simpex G657A2 บทนำ: 1. Fiber patch cable เป็นไฟเบอร์ที่เชื่อมต่อคอมพิวเตอร์กับอุปกรณ์ต่างๆ 2. สะดวกมากในการเชื่อมต่อและจัดการ ชั้นการป้องกันที่หนาขึ้น โ... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-19 17:02:14
ประเทศจีน LC MM 50/125 สายแพทช์ไฟเบอร์ดูเพล็กซ์เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. LC OM4 สายแพทช์สีชมพู โรงงาน

LC MM 50/125 สายแพทช์ไฟเบอร์ดูเพล็กซ์เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. LC OM4 สายแพทช์สีชมพู

LC-LC Duplex 3.0mm OM4 50/125 ไวโอเล็ต 10G ไฟเบอร์ออปติก Patch Cable Jumper PVC LSZH รายละเอียด: - Kocent Optec Limited ให้บริการ OEM สำหรับสายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงทุกชนิดรวมทั้งประเภททั่วไปของ FC, LC, SC, ST และ ... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-19 16:58:23
Page 1 of 15|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|