บ้าน ผลิตภัณฑ์

Fiber Optic Splitter

ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา

—— นายเฮนรี่ไทย

ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์

—— นายปาโบล

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Fiber Optic Splitter

(81)
ประเทศจีน ODF ไฟเบอร์ออปติก Splitter 3U 4U Patch Panel กรอบการกระจายโครงเหล็กเทปอลูมิเนียม โรงงาน

ODF ไฟเบอร์ออปติก Splitter 3U 4U Patch Panel กรอบการกระจายโครงเหล็กเทปอลูมิเนียม

3U 4U PLC Splitter ไฟเบอร์ออปติก ODF 1 * 4 1 * 8 LGX Rackmount Patch Panel การกระจายเฟรม คำอธิบาย: - Fiber Optic Distribution Frame / ODF เป็นโครงกระจายไฟเบอร์ที่มีความจุสูงและมีความหนาแน่นสูง องค์ประกอบที่เหมา... อ่านเพิ่มเติม
2021-06-18 11:31:18
ประเทศจีน โหมดเดียว SC / APC 1x8 ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติกแบบพาสซีฟ โรงงาน

โหมดเดียว SC / APC 1x8 ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติกแบบพาสซีฟ

1x8 ABS Modular Single Mode แยก PLC ไฟเบอร์ออปติกแบบพาสซีฟ SC / APC 3.0mm 1.0m LSZH G657A1 คำอธิบาย: - ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์ออปติคัลแบบพาสซีฟที่สามารถแยกหรือแยกลำแสงตกกระทบออกเป็นลำแสงสองตัวหรือม... อ่านเพิ่มเติม
2021-06-18 11:30:43
ประเทศจีน ตัวแยกบมจ. ไฟเบอร์ออปติก 0.9 มม. 2x4, ตัวแยก PLC ออฟติคอล 2 * 4 SC / APC โรงงาน

ตัวแยกบมจ. ไฟเบอร์ออปติก 0.9 มม. 2x4, ตัวแยก PLC ออฟติคอล 2 * 4 SC / APC

2 * 4 มินิ PLC ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก SC / APC ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกตัวเชื่อมต่อสีเขียว 900um 0.9mm คำอธิบาย: - ในสถาปัตยกรรม FTTx และ PON ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติกเป็นองค์ประกอบสำคัญในการแบ่งปันเครือข่ายออปติกกับผู... อ่านเพิ่มเติม
2021-06-18 11:29:42
ประเทศจีน ตัวแยกแสงแบบแยกส่วน ABS 1x32 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม. SM G657A2.0 โรงงาน

ตัวแยกแสงแบบแยกส่วน ABS 1x32 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม. SM G657A2.0

1 * 32 ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC 1x32 ABS แยกแสงแยกแสง 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม คำอธิบาย: - ตัวแยก PLC หรือที่เรียกว่า Planar Waveguide Circuit splitter ใช้เพื่อแบ่งลำแสงหนึ่งหรือสองลำไปยังลำแสงหลาย ๆ อันอย่างสม่ำเสมอ... อ่านเพิ่มเติม
2021-06-18 11:29:19
ประเทศจีน LC / APC Duplex 2 * 16 G657A2 ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก PLC กล่อง LGX โรงงาน

LC / APC Duplex 2 * 16 G657A2 ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก PLC กล่อง LGX

กล่องเหล็ก LGX LC / APC Duplex 2 * 16 Optical Fiber PLC Splitter คำอธิบาย: - กล่อง LGX นี้ทำด้วยเทปเหล็กหรือเทปอลูมิเนียมใช้เพื่อติดตั้งตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติกและสามารถติดตั้งบนกล่องติดตั้งชั้น 19 นิ้วสำหรับ ... อ่านเพิ่มเติม
2021-03-04 11:10:46
ประเทศจีน ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก 2x4 แบบไม่มีบล็อกขั้วต่อ SC / APC สีเขียว 0.9 มม. 2.0 ม. IL ต่ำ โรงงาน

ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก 2x4 แบบไม่มีบล็อกขั้วต่อ SC / APC สีเขียว 0.9 มม. 2.0 ม. IL ต่ำ

Mini Blockless 2x4 Optic PLC Splitter Fibra Optica Splitter ขั้วต่อ SC / APC สีเขียว 0.9 มม. 2.0 ม คำอธิบาย: -ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก PLC สามารถแบ่งประเภทตามชิปแยก PLC ที่ใช้ซึ่งหมายความว่ามีตัวแยก PLC ขนาด 1xN และ ... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-01 16:07:42
ประเทศจีน ABS / กล่องแยก SC / APC 2.0 มม. 1.5 มม. 1x8 แยก PLC แสง โรงงาน

ABS / กล่องแยก SC / APC 2.0 มม. 1.5 มม. 1x8 แยก PLC แสง

1 * 8 ABS กล่อง Modular แยกแสง PLC แยก SC / APC 2.0mm 1.5m พร้อมรายงานการทดสอบ รายละเอียด: - ตัวแยก PLC หรือที่เรียกว่า Planar Waveguide Circuit splitter ใช้ในการแบ่งลำแสงหนึ่งหรือสองลำเป็นลำแสงหลายชุดอย่างสม่ำ... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-15 15:29:02
ประเทศจีน ABS โมดูล PLC 1x32 แยกไฟเบอร์ออปติก PLC โรงงาน

ABS โมดูล PLC 1x32 แยกไฟเบอร์ออปติก PLC

1 * 32 แยก PLC สีดำ ABS กล่องโมดูลส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติคเรื่อย ๆ สำหรับไฟเบอร์กับบ้าน รายละเอียด: - วงจรแยกระนาบระนาบแสง (PLC) ประดิษฐ์โดยใช้เทคโนโลยีคลื่นนำซิลิกาออปติคัลและเสนอโซลูชั่นต้นทุนต่ำสำหรับการกระจา... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-15 15:25:04
ประเทศจีน 2.0mm 3.0mm FTTH 1x32 SC APC G567A2 แยกใยแก้วนำแสง โรงงาน

2.0mm 3.0mm FTTH 1x32 SC APC G567A2 แยกใยแก้วนำแสง

FTTH 1x32 SC / APC แยกใยแก้วนำแสงสีดำ ABS โมดูล 2.0 มม. 3.0 มม. LSZH SM G567A2 ข้อมูลจำเพาะ: เส้นใยยาว 1m หรือความยาวที่กำหนดเอง ประเภทตัวเชื่อมต่อ กำหนดเอง ประเภทไฟเบอร์ออฟติคัล ไฟเบอร์ Corning SMF-28e, G657A1 ... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-15 15:23:01
ประเทศจีน 4U ไฟเบอร์ออฟติคัลแยก PLC แผงแพทช์กรอบการกระจาย 14 16 สล็อต SC / APC LC / APC โรงงาน

4U ไฟเบอร์ออฟติคัลแยก PLC แผงแพทช์กรอบการกระจาย 14 16 สล็อต SC / APC LC / APC

4U ไฟเบอร์ออฟติคัล PLC แผงแพทช์การกระจายกรอบ 14 ล็อต 16 ล็อต SC / APC LC / APC 2 * 2 2 * 4 2 * 8 2 * 16 รายละเอียด: - Fiber Optic Distribution Frame / ODF เป็นโครงจ่ายไฟเบอร์ความหนาแน่นสูงความจุสูงองค์ประกอบที่... อ่านเพิ่มเติม
2020-01-16 18:18:33
Page 1 of 9|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 >|