-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SM Monomode อย่างรวดเร็ว FC UPC APC FTTH การอนุมัติฟิลด์อย่างรวดเร็วตามมาตรฐาน RoHS
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | KCO |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001, RoHS |
| หมายเลขรุ่น | KCO-FAST-FCA-3.0 |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | การเจรจาต่อรอง |
| ราคา | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ | โมดูลพลาสติก, ถุง PE, กล่องกระดาษ, พาเลทไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 100,000 / เดือน |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | เอฟซี/เอพีซี, เอฟซีเอพีซี | สายเคเบิลมี | สายเคเบิล 2x3.0 ฟุต, สายเคเบิล 0.9 มม., 3.0 มม |
|---|---|---|---|
| สี | สีดำ | ความยาวของคลื่น | 1260 ~ 1650nm |
| แอปพลิเคชัน | FTTH, CATV | โหมดไฟเบอร์ | โหมดเดี่ยว SM 9/125 |
| เน้น | ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็ว ftth,ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ |
||
ตัวเชื่อมต่อแบบประกอบเร็ว (หรือที่เรียกว่า "ตัวเชื่อมต่อแบบไม่ต้องขัดเงา", "ตัวเชื่อมต่อแบบขัดเงาสำเร็จ" หรือ "ตัวเชื่อมต่อแบบเร็ว") เป็นอุปกรณ์ที่ติดตั้งง่าย
ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือหรืออุปกรณ์ มันใช้ได้กับสายเคเบิลขนาด 250um /900um / 2.0mm / 3.0mm / สายแบน
ได้รับการออกแบบมาเพื่อการเชื่อมต่อที่รวดเร็วด้วยตัวเชื่อมต่อแบบขัดเงาสำเร็จ
ใช้เทคโนโลยีร่อง V ไม่ต้องใช้กาว ด้วยตัวเครื่องโปร่งใส สามารถมองเห็นผลการเชื่อมต่อได้ทันทีด้วย Fiber Checker
นี่เป็นโซลูชันที่เหมาะสำหรับทั้งภายนอกอาคารหรือภายในอาคาร
ใช้เทคโนโลยีการขึ้นรูปเส้นใยแบบล่าสุด
ดัชนีทางแสงและทางกลทั้งหมดเป็นไปตามมาตรฐานสายแพทช์ เพื่อให้ได้สายแพทช์ผ่านการเชื่อมต่อแบบเย็นทางกล เปลี่ยนมุมมองการเชื่อมต่อแบบดั้งเดิม ให้การสนับสนุนที่ทรงพลังสำหรับ FTTx
- FTTx (FTTA, FTTB, FTTH, FTTO, ...)
- CATV
- Metro
- อุปกรณ์ทดสอบ
- การติดตั้งภายในอาคาร
- การเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่ทำงานอยู่
- เครือข่ายประมวลผลข้อมูล
- เครือข่ายโทรคมนาคม
- เครือข่ายท้องถิ่น (LANs)
- เครือข่ายบริเวณกว้าง (WANs)
- การปฏิบัติงานภาคสนามของกองทัพ
- ไม่มีเครื่องมือประกอบพิเศษ
- ประกอบง่ายและรวดเร็ว
- สามารถนำกลับมาใช้ใหม่และใช้งานซ้ำได้ถึง 300 ครั้ง
- การป้องกันตัวเรือนแบบบูรณาการเพื่อป้องกันตัวเชื่อมต่อจากการกระแทก
- สามารถติดตั้งได้ภายในสองนาที
- ประหยัดพลังงาน เนื่องจากไม่ต้องใช้การหลอมร้อน
- ไม่มีกระบวนการติดกาวและขัดเงา
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบเร็ว หรือที่เรียกว่า ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบเร็ว ตัวเชื่อมต่อแบบประกอบภาคสนามไฟเบอร์ออปติก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบเร็ว ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบเร็ว ตัวเชื่อมต่อแบบเร็ว ตัวเชื่อมต่อแบบเร็ว
มีให้เลือกทั้งแบบ SC/UPC, SC/APC, LC/UPC, LC/APC, FC/UPC, FC/APC, ST/UPC ใช้สำหรับสายไฟเบอร์ออปติกภายในอาคารขนาด 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม. และสาย FTTH ไฟเบอร์ออปติกขนาด 2x3.0 มม.
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบเร็วทั้งหมดของเราเป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และทดสอบการสูญเสียการแทรก 100% ก่อนจัดส่ง
![]()
![]()
![]()
| ใช้ได้กับ | สายดรอป สายภายในอาคาร (0.9/2.0/3.0 มม.) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเส้นใยแก้วนำแสง | 125 ไมโครเมตร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางบัฟเฟอร์หนาแน่น | 250 ไมโครเมตร |
| โหมดเส้นใย | โหมดเดี่ยว |
| เวลาดำเนินการ | ประมาณ 100 วินาที (ไม่มีการตัดเส้นใย) |
| การสูญเสียการแทรก | น้อยกว่าหรือเท่ากับ 0.3dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน | มากกว่าหรือเท่ากับ 50dB |
| ความแข็งแรงในการยึดเส้นใยเปลือย | มากกว่า 5N |
| ความแข็งแรงในการยึดที่จับเส้นใยเปลือย | มากกว่า 10N |
| ความต้านทานแรงดึง | มากกว่า 50N |
| อุณหภูมิใช้งาน | -40°C~+75°C |
| ความต้านทานแรงดึงแบบออนไลน์ (20N) | IL น้อยกว่าหรือเท่ากับ 0.5dB RL น้อยกว่าหรือเท่ากับ 5dB |
| ความทนทานทางกล (500 ครั้ง) | IL น้อยกว่าหรือเท่ากับ 0.5dB RL น้อยกว่าหรือเท่ากับ 5dB |
| การทดสอบการตกหล่น (ความสูงในการตกหล่น 4 ม., หนึ่งครั้งต่อทิศทาง, รวม 3 ครั้ง) | IL น้อยกว่าหรือเท่ากับ 0.5dB RL น้อยกว่าหรือเท่ากับ 5dB |
เวลาเตรียมวัสดุ: 3 วัน (หรือสินค้าคงคลัง)
เวลาผลิตและประกอบ 7 วัน
เวลาทดสอบและบรรจุภัณฑ์: 2 วัน
เวลารวมในการจัดส่ง: 12 วัน สำหรับปริมาณ 50,000 ชิ้น สำหรับระยะเวลารอคอยการจัดส่งที่ปลอดภัย
สามารถเจรจาต่อรองการจัดส่งที่เร็วกว่าได้
![]()
![]()
- พิมพ์โลโก้บนฉลาก: ฟรี
- พิมพ์โลโก้บนกล่องบรรจุภัณฑ์: ติดต่อทีมขายของเราเพื่อรับข้อมูลเพิ่มเติม
- สลักโลโก้บนสินค้า: ติดต่อทีมขายของเราเพื่อรับข้อมูลเพิ่มเติม
- บริการ OEM: ใช่
- บริการ ODM: ใช่
- ตามบรรจุภัณฑ์ส่งออกมาตรฐาน
- กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้/พลาสติก
- ด่วนระหว่างประเทศ เช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ
- ทางอากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA, ฯลฯ
- ทางทะเล
- ท่าเรือส่งออกมาตรฐาน: เซินเจิ้น, ฮ่องกง, หนิงโป
- สนามบินส่งออกมาตรฐาน: เซินเจิ้น, กวางโจว, ฮ่องกง, ปักกิ่ง, เซี่ยงไฮ้, หางโจว

