• นายเฮนรี่ไทย
    Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา
  • นายปาโบล
    ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์
ชื่อผู้ติดต่อ : Mary Linh
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-18664578169
WhatsApp : +8618664578169

หัวจัมเปอร์แพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลหัวเชื่อม APC ขนาดเล็กของ Huawei พร้อมสายแพทช์วาง FTTH

สถานที่กำเนิด กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์ KCO
ได้รับการรับรอง ISO9001, RoHS
หมายเลขรุ่น KCO-HW-MNSCA-FTTH-3.0mm-LSZH-xxxM
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ เจรจาต่อรอง
ราคา Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
เวลาการส่งมอบ 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน Wester N Union, T / T, L / C
รายละเอียดสินค้า
ตัวเชื่อมต่อ 1 Huawei Mini SC / APC ต่อ 2 FC, LC, SC, ST, E2000, ...
แกน 1 2 4 6 8 12 แกน การสูญเสียการแทรก 0.2dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย 55dB วัสดุหุ้มสายเคเบิล LSZH, TPU
สี สีดำ ประเภทไฟเบอร์ SM, MM
แสงสูง

สายไฟเบอร์ออปติกผมเปีย

,

สายแพทช์ผมเปีย

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า

Huawei Mini SC APC Connector จัมเปอร์แพทช์ไฟเบอร์ออปติคอลกันน้ำพร้อม FTTH Drop Patch Cable

 
บทนำ:
- Huawei MINI SC / APC เป็น SC APC GYFJH Simplex SM ประกอบ G657A1 สายเคเบิลตัวต่อไฟเบอร์
- ตัวเชื่อมต่อ Mini SC ประกอบด้วยตัวแปลงและตัวเชื่อมต่อด้านในเป็นพื้นฐานสำหรับการเชื่อมต่อภายในตัวอะแดปเตอร์ / ตัวเชื่อมต่อ

- ผลิตภัณฑ์รับประกันความน่าเชื่อถือและความเข้ากันได้กับตัวเชื่อมต่อ SC, LC และ MPO ที่มีวางจำหน่ายในตลาดในปัจจุบัน

- ผลิตภัณฑ์ได้รับการออกแบบและทดสอบเพื่อตอบสนองความต้องการที่เข้มงวดในการปกป้องสิ่งแวดล้อมสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง

- เราให้บริการโซลูชั่น ective ที่สร้างขึ้นตามวัตถุประสงค์และต้นทุนที่ตอบสนองความต้องการด้านเทคนิคและการดำเนินงานของ SDU และ MDU FTTH ทั้ง ขนาดใหญ่และขนาดเล็ก

- โซลูชั่นของเรารวมถึงมาตรฐานแบบ หยดลง ได้ทั้งทางอากาศ และทางตรง และเป็น OEM รวมถึง หยดน้ำในร่ม / กลางแจ้งที่มีโครงสร้างแบบไมโครหุ้มเกราะและไม่หุ้มเกราะขนาด 2.0 มม. 3mm และ 4.6 มม.

- Kocent Optec Limited เป็นหนึ่งในผู้ผลิตสายแพทช์ใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง พิเศษอยู่ในทุกประเภทของสายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์กับขั้วต่อกันน้ำเช่น: Fullaxs Connector, ทหาร Connector, PDLC, ODVA, ...
- ด้วยประสบการณ์กว่า 10 ปีในการผลิตเราให้บริการโทรคมนาคมมาตรฐานและระดับการออกอากาศโทรทัศน์ของสายแพทช์สำหรับลูกค้า สินค้าทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนการจัดส่ง เราให้บริการ OEM และ ODM ติดต่อกับทีมขายของเราเพื่อรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับเราและผลิตภัณฑ์

ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค:

ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (9/125) G657A1
จำนวนเส้นใย 1core
ขัด APC
การสูญเสียการแทรก ≤0.3dB (APC)
ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥60dB (APC)
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ถึง + 85 ° c
มาตรฐาน ผ่านการทดสอบ UL GR-3120-core
ความทนทาน 500 รอบ
วัสดุปลอกโลหะ เซอร์โคเนียเซรามิกแบบเต็ม


ลักษณะ:
- การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ
- แลกเปลี่ยนที่ดี
- ความทนทานที่ดี
- ความมั่นคงที่อุณหภูมิสูง
- ขั้วต่อที่แม่นยำ
- ความสามารถทางกลที่ยอดเยี่ยม

คุณสมบัติ:
- ขั้วต่อเป็นไปตามมาตรฐาน IEC, Telcordia-GR-326-Core
- ขนาดที่แตกต่างกันและตัวเลือกการบูตสี;
- การสูญเสียการแทรกต่ำ; การสูญเสียผลตอบแทนสูง
- การวัดอินเตอร์เฟอโรมิเตอร์ 100%

ใบสมัคร :
- เครือข่ายโทรคมนาคม
- เครือข่ายท้องถิ่น
- CATV;
- การยกเลิกอุปกรณ์ที่ใช้งาน
- เครือข่ายระบบศูนย์ข้อมูล
- PON;
- การออกกำลังกาย M
- ความ ผิดปกติ P และอื่น ๆ

ภาพผลิตภัณฑ์:


ข้อมูลจำเพาะ:

พารามิเตอร์ ชุดสายไฟเบอร์มาตรฐาน
เชื่อมต่อ ด้าน A: SC พร้อมเกราะ
ด้าน B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, ตัวเชื่อมต่อ ODVA, DLC (ดูเพล็กซ์ LC), NSN, Ericson, Huawei, ...
จำนวนเส้นใย

2 แกน
4 แกน
6 แกน
8 แกน
12 คอร์

ประเภทไฟเบอร์

เอสเอ็ม
G.652D
G.657A (A1, A2, B3, ... )

เอ็มเอ็ม
OM1
OM2
OM3
OM4
OM5)

วัสดุแจ็คเก็ต

LSZH
TPU
วิชาพลศึกษา

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

4.8mm
5.0mm
5.5mm
6.0mm
6.5mm
7.0mm

การทดสอบความยาวคลื่น

เอสเอ็ม:
1,310 ± 30 นาโนเมตร
1,550 ± 30 นาโนเมตร

MM:
850 ± 30 นาโนเมตร
1,300 ± 30 นาโนเมตร

การสูญเสียการแทรก (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB (PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB (UPC)
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
dB55dB (APC)
dB35dB (UPC)
ความสามารถในการแลกเปลี่ยน ≤ 0.2dB
ประกอบสายเคเบิล สายแพทช์ Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out / สายแพตช์ Out Branch
อุณหภูมิในการทำงาน -14 ℃ ~ + 85 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ℃ ~ + 85 ℃


บริการ OEM / ODM:
หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ


การบรรจุ:
ตาม Stardard บรรจุส่งออก
กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้

การส่งสินค้า:
- ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ
- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ
- ริมทะเล: COSCO, HUYNDAI, ...
- มาตรฐานการจัดส่งสินค้าพอร์ต: เซินเจิ้นฮ่องกงหนิงโป