• นายเฮนรี่ไทย
    Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา
  • นายปาโบล
    ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์
ชื่อผู้ติดต่อ : Mary Linh
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-18664578169
WhatsApp : +8618664578169

Fullaxs ODVA ต่อต้านหนูไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายเกลียวหุ้มเกราะ FTTA สนามทหารสายแพทช์

สถานที่กำเนิด กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์ KCO
ได้รับการรับรอง ISO9001, RoHS
หมายเลขรุ่น FULLAXS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ เจรจาต่อรอง
ราคา Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
เวลาการส่งมอบ 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน Wester N Union, T / T, L / C
รายละเอียดสินค้า
ตัวเชื่อมต่อ 1 FULLAXS SC ST FC LC ต่อ 2 FC, LC, SC, ST, E2000, ...
แกน 1 2 4 6 8 แกน การสูญเสียการแทรก 0.2dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย 55dB วัสดุหุ้มสายเคเบิล LSZH, TPU
แสงสูง

ผมเปียสายแพทช์สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแพทช์

,

fibre optic patch cable

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า

Fullaxs ODVA ต่อต้านหนูไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายเกลียวหุ้มเกราะ FTTA สนามทหารสายแพทช์

บทนำ:

- Kocent Optec Limited เป็นหนึ่งในผู้ผลิตสายแพทช์ใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง พิเศษอยู่ในทุกประเภทของสายแพทช์ใยแก้วนำแสงฟิลด์ที่มีขั้วต่อกันน้ำเช่น: Fullaxs Connector, ทหาร Connector, PDLC, ODVA, ...

- ด้วยประสบการณ์กว่า 10 ปีในการผลิตเราให้บริการโทรคมนาคมมาตรฐานและระดับการออกอากาศโทรทัศน์ของสายแพทช์สำหรับลูกค้า สินค้าทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนการจัดส่ง เราให้บริการ OEM และ ODM ติดต่อกับทีมขายของเราเพื่อรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับเราและผลิตภัณฑ์

- FTTA ขั้วต่อสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสำหรับการใช้งานทางทหารของกองทัพบกได้รับการออกแบบมาสำหรับการรองรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในสนามทหารโครงสร้างการล็อคแบบ Bayonet ที่เป็นกลางสามารถรับรู้ได้ทั้งศีรษะและที่นั่งหัวและศีรษะ

- ด้วยการเชื่อมต่อแบบ multi-core ครั้งเดียวและการแทรกตาบอด การสูญเสียการเชื่อมต่อความน่าเชื่อถือสูง ขรุขระกันน้ำกันฝุ่นความต้านทานต่อสภาพแวดล้อมที่รุนแรง ฯลฯ

แอพลิเคชัน: สายแพทช์ CPRI / FTTA / สถานีฐานจะใช้เป็น: สถานีฐาน 3G 4G, การบินและอวกาศกลาโหม, การวินิจฉัยอุปกรณ์, เซ็นเซอร์ FO, FTTA, FTTP, FTTX, WIMAX, BBU, RRU, RRH, LTE

- สินค้ามีให้เลือก 2 คอร์, 4 คอร์, 6 คอร์, 8 คอร์, 12 คอร์

ลักษณะ:
- การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ
- แลกเปลี่ยนที่ดี
- ความทนทานที่ดี
- ความมั่นคงที่อุณหภูมิสูง
- ขั้วต่อที่แม่นยำ
- ความสามารถทางกลที่ยอดเยี่ยม

พารามิเตอร์:
- ประเภทการเชื่อมต่อ: LC / UPC, SC / UPC, FC / UPC, ST / UPC LC / APC, SC / APC, FC / APC, ST / APC
- การสูญเสียการแทรก: <= 0.2db <= 0.3db
- การสูญเสียคืน:> = 50db> = 60db
- โหมดไฟเบอร์: โหมดเดี่ยว / หลายโหมด, G.652.D
- ความยาวคลื่นปฏิบัติการ: 1310, 1550nm
- ทดสอบความยาวคลื่น: 1310,1550nm
- การ ทำซ้ำ: <= 0.1
- การ แลกเปลี่ยน: <= 0.2dB
- ความทนทาน: <= 0.2dB
- ความยาวเส้นใย: 1m, 2m … .. ความยาวใดก็ได้ก็ได้
- ความยาวและความอดทน: 10 ซม
- อุณหภูมิในการทำงาน: -40C ~ + 85C
- อุณหภูมิการจัดเก็บ: -40C ~ + 85C

สายเคเบิลก่อสร้าง:

- ประเภทที่ 1: เหล็กกล้าไร้สนิม Spiral SUS + LSZH + Kevlar + 2 ×บัฟเฟอร์ 0.9 มม. ไฟเบอร์ (4.8 มม.)

- ประเภทที่ 2: เหล็กกล้าเกลียว SUS Amoured + LSZH + Kevlar +   สาย 2 × 2.0 มม. (7.0 มม.)

- การ ก่อสร้างสายเคเบิลอื่น ๆ ยินดีต้อนรับลูกค้า

คุณสมบัติ:

- ขั้วต่อเป็นไปตามมาตรฐาน IEC, Telcordia-GR-326-Core

- ขนาดที่แตกต่างกันและตัวเลือกการบูตสี;

- การสูญเสียการแทรกต่ำ; การสูญเสียผลตอบแทนสูง

- การวัดอินเตอร์เฟอโรมิเตอร์ 100%

ใบสมัคร :

- เครือข่ายโทรคมนาคม

- เครือข่ายท้องถิ่น

- CATV;

- การยกเลิกอุปกรณ์ที่ใช้งาน

- เครือข่ายระบบศูนย์ข้อมูล

- PON;

- การออกกำลังกาย M

- ความ ผิดปกติ P และอื่น ๆ

ภาพผลิตภัณฑ์:

ข้อมูลจำเพาะ:

พารามิเตอร์ ชุดสายไฟเบอร์มาตรฐาน
เชื่อมต่อ ด้าน A: SC พร้อมเกราะ
ด้าน B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, ตัวเชื่อมต่อ ODVA, DLC (ดูเพล็กซ์ LC), NSN, Ericson, Huawei, ...
จำนวนเส้นใย

2 แกน
4 แกน
6 แกน
8 แกน
12 คอร์

ประเภทไฟเบอร์

เอสเอ็ม
G.652D
G.657A (A1, A2, B3, ... )

เอ็มเอ็ม
OM1
OM2
OM3
OM4
OM5)

วัสดุแจ็คเก็ต

LSZH
TPU
วิชาพลศึกษา

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

4.8mm
5.0mm
5.5mm
6.0mm
6.5mm
7.0mm

การทดสอบความยาวคลื่น

เอสเอ็ม:
1,310 ± 30 นาโนเมตร
1,550 ± 30 นาโนเมตร

MM:
850 ± 30 นาโนเมตร
1,300 ± 30 นาโนเมตร

การสูญเสียการแทรก (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB (PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB (UPC)
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
dB55dB (APC)
dB35dB (UPC)
ความสามารถในการแลกเปลี่ยน ≤ 0.2dB
ประกอบสายเคเบิล สายแพทช์ Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out / สายแพตช์ Out Branch
อุณหภูมิในการทำงาน -14 ℃ ~ + 85 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ℃ ~ + 85 ℃


ผลิตภัณฑ์ความสัมพันธ์:

บริการ OEM / ODM:
- หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ กรุณาติดต่อกับทีมขายของเราเพื่อรับการสนับสนุนที่ดีที่สุด

การบรรจุ:
- ตาม Stardard บรรจุส่งออก
- กล่องกระดาษกล่องไม้พาเลทไม้

การส่งสินค้า:
- ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ
- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ
- ทางทะเล
- ท่าเรือส่งออกมาตรฐาน: เซินเจิ้น, ฮ่องกง, หนิงโป
- สนามบินมาตรฐานการส่งออก: เซินเจิ้น, ฮ่องกง, หางโจว, เซี่ยงไฮ้