• นายเฮนรี่ไทย
    Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา
  • นายปาโบล
    ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์
ชื่อผู้ติดต่อ : Mary Linh
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-18664578169
WhatsApp : +8618664578169

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode Breakout MPO / APC ถึง 12 LC / UPC OS2 G652D 2.0mm PVC

สถานที่กำเนิด กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์ KCO
ได้รับการรับรอง RoHS, ISO9001
หมายเลขรุ่น เอ็มพี 12LC-fanout-2.0mm-XM
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ เจรจาต่อรอง
ราคา Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ ถุง PE, กล่องกระดาษ, แท่นวางสินค้าไม้
เวลาการส่งมอบ 2 ~ 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน Western Union, T / T, L / C
สามารถในการผลิต เดือนละ 50, 000pcs
รายละเอียดสินค้า
ตัวเชื่อมต่อ 1 MPO / APC ต่อ 2 LC / UPC
ไฟเบอร์ 12 เส้นใย การสูญเสียการแทรก 0.35dB
การสูญเสียผลตอบแทน 60dB ความยาวคลื่น 1260 ~ 1650nm
แสงสูง

qsfp breakout cable

,

breakout fiber optic cable

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า
MPO APC ถึง 12 LC UPC สายแพทช์โหมดเดี่ยว OS2 9/125 G652D 2.0mm PVC 1 ม 3 ม. 5 เมตร 10 เมตร

รายละเอียด:

- สอดคล้องกับมาตรฐาน IEC มาตรฐาน Telcordia GR-326-CORE

- การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง

- ขัดผิวด้วย PC / UPC / APC

- เส้นผ่าศูนย์กลาง Fanout: 0.9 มม., 2.0 มม. และ 3.0 มม

- Fanout ความยาว: 0.3m, 0.5 เมตร

- สามารถใช้สายไฟเบอร์ออฟฟิศของ Single หรือ Multi mode ได้

- มี Simplex หรือ Duplex

- สามารถใช้สายเคเบิลใยแก้วนำแสง PVC หรือ LSZH ได้

- ความสามารถในการเปลี่ยนและทำซ้ำได้อย่างยอดเยี่ยม

- ความต้านแรงดึง: 10N

- ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ถึง 80 ° C

- ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ° C ถึง 80 ° C

- สีของสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก:

โทนสีเหลือง

Multimode OM1, OM2: สีส้ม

Multimode OM3, Om4: Aqua

Multimode OM4: สีชมพู

Multimode OM5: สีเขียว

คุณสมบัติ:

- มีโหมดเดี่ยวและหลายโหมด (แบบแบน) APC (รองรับ 8 องศามุม)

- ความหนาแน่นของเส้นใยสูง (สูงสุด 24 เส้นสำหรับมัลติ)

- ไฟเบอร์ที่มีตัวเชื่อมต่อเพียงครั้งเดียว: 4, 8, 12, 24

- ใส่ / ดึงขั้วต่อสลัก

- การสูญเสียการสะท้อนแสงสูงด้วย APC

- สอดคล้องกับข้อกำหนด Telcordia GR-1435-CORE และมาตรฐาน Rosh

การใช้งาน:

- FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, ทดสอบและวัดผล

- การรับส่งวิดีโอ, การรับส่งข้อมูล

- การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

- สถานที่ตั้ง

- เครือข่ายโทรคมนาคมและการประมวลผลข้อมูล

- อุตสาหกรรมการแพทย์และการทหาร

- บูรณาการระบบสำหรับ Long Haul, Metro และ Access Network

ข้อมูลจำเพาะ:

ชนิด สถานะโสด สถานะโสด โหมดมัลติมีเดีย
(APC โปแลนด์) (UPC โปแลนด์) (PC โปแลนด์)
นับไฟเบอร์ 8,12,24 เป็นต้น 8,12,24 เป็นต้น 8,12,24 เป็นต้น
ประเภทไฟเบอร์ G652D, G657A1 ฯลฯ G652D, G657A1 ฯลฯ OM1, OM2, OM3 ฯลฯ
แม็กซ์ การสูญเสียการแทรก ผู้ลากมากดี มาตรฐาน ผู้ลากมากดี มาตรฐาน ผู้ลากมากดี มาตรฐาน
ขาดทุนต่ำ ขาดทุนต่ำ ขาดทุนต่ำ
≤0.5 dB ≤0.75dB ≤0.5 dB ≤0.75dB ≤0.5 dB ≤0.60dB
การสูญเสียผลตอบแทน ≥60 dB ≥60 dB NA
ความทนทาน ≥500ครั้ง ≥500ครั้ง ≥500ครั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ℃ ~ + 80 ℃ -40 ℃ ~ + 80 ℃ -40 ℃ ~ + 80 ℃
ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm 1310nm 1310nm
การทดสอบแบบแทรก - ดึง 1000 ครั้ง <0.5 dB
การแลกเปลี่ยน <0.5 dB
แรงต้านแรงดึง 15 kgf

การก่อสร้างผลิตภัณฑ์:

ตอบ: MPO connectot

L: ความยาวทั้งหมด

L1: ความยาว Fanout

B: ขั้วต่อ (FC, LC, ST, SC, ... )

ภาพสินค้า:

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

MPO / PC-MPO / PC-SM-12CORE-2M-LSZH

①②③④⑤⑥

ประกาศเกี่ยวกับ:

①ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, E2000, MPO, DIN, D4, SMA

②ฟิวชั่นสิ้นสุด: พีซี, UPC, APC

ประเภทเพิ่มเติม: โหมดเดี่ยว (SM: 9 / 125um), มัลติ (MM: 50 / 125um หรือ 62.5 / 125um)

④ปริมาณไฟเบอร์: 4 คอร์, 8 คอร์, 12 คอร์, 24 คอร์

⑤ความยาวสาย: 1, 2, 3 เมตรหรือแบบกำหนดเอง

⑥ประเภทสายเคเบิ้ล: PVC, LSZH, OM3, OFNR, OFNP, Plenum

OEM / ODM บริการ:

หากคุณต้องการแสดง LOGO แบรนด์ของคุณเองในสินค้าเช่นสายกระเป๋าบรรจุฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM พร้อมเสมอที่จะทำ

การบรรจุ:

ตามที่สแตนด์ดาร์ส่งออกบรรจุ

กล่องกระดาษกล่องไม้พาเลทไม้

การส่งสินค้า:

- บริการด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL ฯลฯ

- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA ฯลฯ

- ทางทะเล