บ้าน ผลิตภัณฑ์MPO MTP Patch Cord

16 แกน MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover สำหรับ 5G Bank Data Center

ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา

—— นายเฮนรี่ไทย

ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์

—— นายปาโบล

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

16 แกน MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover สำหรับ 5G Bank Data Center

16 Cores MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover For 5G Bank Data Center
16 Cores MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover For 5G Bank Data Center 16 Cores MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover For 5G Bank Data Center 16 Cores MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover For 5G Bank Data Center 16 Cores MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover For 5G Bank Data Center

ภาพใหญ่ :  16 แกน MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover สำหรับ 5G Bank Data Center

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: KCO
ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
หมายเลขรุ่น: เอ็มพี FC-16-OM3-150 XXM-Aqua-LSZH

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: การเจรจาต่อรอง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
เวลาการส่งมอบ: 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
รายละเอียดสินค้า
เชื่อมต่อ: เอ็มพี ไฟเบอร์: MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
ปก: PVC, LSZH การสูญเสียการแทรก: 0.2dB
การสูญเสียคืน: 55dB เส้นผ่าศูนย์กลาง: 2.0 มม., 3.0 มม
ความยาว: 1, 3, 5, 7, 10, 15, 20, ... แกน: 9/125
จำนวนเส้นใย: 8 เส้นใย 12 เส้นใย 24 เส้นใย สี: ชมพูม่วงกำหนดเอง
แสงสูง:

สายเคเบิลฝ่าวงล้อม qsfp

,

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงฝ่าวงล้อม

 

16 แกนไฟเบอร์ออฟติคัล OM3-150 MPO Patch Cable สำหรับ 5G Bank Data Center

 

ตัวเชื่อมต่อ MPO คืออะไร

- MPO (Multi-fiber Push On) is a type of optical connector that has been the primary multiple fiber connector for high-speed telecom and data communications networks. - MPO (Multi-fiber Push On) เป็นชนิดของตัวเชื่อมต่อออปติคัลที่เป็นตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์หลายตัวสำหรับเครือข่ายโทรคมนาคมความเร็วสูงและการสื่อสารข้อมูล It has been standardized within the IEC 61754-7 and TIA 604-5. ได้รับมาตรฐานภายใน IEC 61754-7 และ TIA 604-5

- This connector and cabling system first supported telecommunications systems especially in the Central and Branch offices. - ระบบเชื่อมต่อและสายเคเบิลนี้รองรับระบบโทรคมนาคมเป็นครั้งแรกโดยเฉพาะในสำนักงานกลางและสาขา Later it became the primary connectivity used in HPC or high-performance computing labs and enterprise datacenters. ต่อมามันกลายเป็นการเชื่อมต่อหลักที่ใช้ใน HPC หรือห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ประสิทธิภาพสูงและศูนย์ข้อมูลองค์กร
- MPO connectors increase your data capacity with a highly efficient use of space. - ตัวเชื่อมต่อ MPO เพิ่มความจุข้อมูลของคุณด้วยการใช้พื้นที่อย่างมีประสิทธิภาพ But users have faced challenges such as extra complexities and time required for testing and troubleshooting multi-fiber networks. แต่ผู้ใช้ต้องเผชิญกับความท้าทายเช่นความซับซ้อนพิเศษและเวลาที่ใช้สำหรับการทดสอบและการแก้ไขปัญหาเครือข่ายใยหลาย

- While MPO connectors have many benefits and advantages over typical single fiber connectors, there are also differences that introduce new challenges for technicians. - ในขณะที่ตัวเชื่อมต่อ MPO มีข้อดีและข้อได้เปรียบมากกว่าตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์เดี่ยวทั่วไป แต่ก็มีความแตกต่างที่แนะนำความท้าทายใหม่สำหรับช่างเทคนิค This resource page provides an overview of the essential information technicians must understand when testing MPO connectors. หน้าทรัพยากรนี้ให้ภาพรวมของช่างเทคนิคข้อมูลที่จำเป็นต้องเข้าใจเมื่อทำการทดสอบตัวเชื่อมต่อ MPO
- ตระกูลตัวเชื่อมต่อ MPO ได้รับการพัฒนาเพื่อรองรับแอพพลิเคชั่นที่หลากหลายและข้อกำหนดด้านระบบบรรจุภัณฑ์
- Originally a single row 12-fiber connector, there are now 8 and 16 single row fiber types that can be stacked together to form 24, 36 and 72 fiber connectors using multiple precision ferrules. - เดิมเป็นตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบแถวเดี่ยว 12 แถวตอนนี้มีประเภทไฟเบอร์แบบแถวเดี่ยว 8 และ 16 ที่สามารถรวมเข้าด้วยกันเพื่อสร้างตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ 24, 36 และ 72 โดยใช้เฟอเรลแม่นยำหลายชนิด However, the wider row and stacked ferrules have had insertion loss and reflection issues due to the difficulty of holding alignment tolerances on the outer fibers versus the center fibers. อย่างไรก็ตามแถวที่กว้างขึ้นและ Ferrules แบบซ้อนมีปัญหาการสูญเสียการแทรกและการสะท้อนเนื่องจากความยากในการจัดระดับความทนทานต่อการจัดตำแหน่งบนเส้นใยด้านนอกเมื่อเทียบกับเส้นใยกลาง

16 แกน MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover สำหรับ 5G Bank Data Center 0

 

รายละเอียด:

- สายแพตช์ไฟเบอร์ MTP / MPO ช่วยให้การเชื่อมต่อมีความหนาแน่นสูงระหว่างอุปกรณ์เครือข่ายในห้องโทรคมนาคม

- ชุดประกอบสายเคเบิล MPO / MTP ribbon และสายเคเบิล mulitcore ช่วยให้ติดตั้งสายเคเบิลแกนหลักที่มีความหนาแน่นสูงได้อย่างรวดเร็วในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมที่มีไฟเบอร์สูงอื่น ๆ

-MTP / MPO ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างเทปคาสเซ็ตแผงหรือพัดลมลึกล้ำมันมีให้ในแบบ typs ไฟเบอร์ในมาตรฐาน 8core, 12core, 16core, 24core, 48 แกนและ 72 แกน 96 แกนโดยใช้โครงสร้าง microcables ขนาดกะทัดรัดและทนทาน

- ตัวเชื่อมต่อ MTP / MPO มีขนาดประมาณเท่ากันของตัวเชื่อมต่อ SC แต่เนื่องจากสามารถรองรับ 8 เส้นใย 12 เส้นใย 16 เส้นใยและ 24 เส้นใย
- สายเคเบิลขนาดกะทัดรัดปรับการใช้สายเคเบิลให้เหมาะสมและปรับปรุงการไหลเวียนของอากาศ

-สายเคเบิล MPO / MTP เหล่านี้สร้างขึ้นด้วยส่วนประกอบคุณภาพสูงสุด
- รุ่นยอดเยี่ยมที่มีการสูญเสียต่ำซึ่งมีการแทรกต่ำเพื่อการเรียกร้องเครือข่ายความเร็วสูงที่งบประมาณด้านพลังงานมีความสำคัญ

- พวกเขาใช้กลไกการล็อคแบบผลักและดึงเพื่อให้ง่ายต่อการแทรกและกำจัด

- ให้ความหนาแน่นสูงถึง 8, 12, 16, 24 เท่าจึงประหยัดในวงจรการ์ดและพื้นที่แร็ค

 

คุณสมบัติ:

- สายเคเบิลความหนาแน่นสูง

- ประสิทธิภาพที่เพิ่มประสิทธิภาพ

- ประเภทอินเตอร์เฟสขัดเงามี PC, UPC และ APC

- มีให้ใน OS1 / 2, OM1, OM2, OM3 และ OM4, OM5

- ด้วยมาตรฐาน 8-fiber, 12-ไฟเบอร์, 16-เส้นใยและ 24-MPO / MTO

- รองรับการใช้งานในการแนบโดยตรงกับตัวรับส่งสัญญาณ 40 / 100G

- ผ่านการทดสอบจากโรงงาน 100% พร้อมผลการทดสอบสำหรับการประกอบแต่ละครั้ง

-Ulitize ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP

- โรงงานถูกยกเลิก

- สอดคล้องกับคำสั่ง 200/95 / EC (RoHS)

 

ใบสมัคร

- CATV

- เมโทร

- ศูนย์ข้อมูล,

- อุปกรณ์ทดสอบ,

- การติดตั้งสถานที่ตั้ง

- การยกเลิกอุปกรณ์ที่ใช้งาน

- ระบบใยแก้วนำแสงแบบพาสซีฟ

- เครือข่ายประมวลผลข้อมูล

- เครือข่ายโทรคมนาคม

- เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

- เครือข่ายบริเวณกว้าง (WANs)

- FTTx (FTTH, FTTO, FTTB, FTTA, ... )

 

16 แกน MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover สำหรับ 5G Bank Data Center 1


รายละเอียด:


ชนิด
สถานะโสด สถานะโสด โหมดมัลติ
(APC โปแลนด์) (โปแลนด์ UPC) (PC Polish)
จำนวนเส้นใย 8,12,24 เป็นต้น 8,12,24 เป็นต้น 8,12,24 เป็นต้น
ประเภทไฟเบอร์ G652D, G657A1 เป็นต้น G652D, G657A1 เป็นต้น OM1, OM2, OM3 ฯลฯ
การสูญเสียการแทรกสูงสุด ผู้ลากมากดี มาตรฐาน ผู้ลากมากดี มาตรฐาน ผู้ลากมากดี มาตรฐาน
การสูญเสียต่ำ การสูญเสียต่ำ การสูญเสียต่ำ
≤0.35 dB ≤0.75dB ≤0.35 dB ≤0.75dB ≤0.35 dB ≤0.60dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥60 dB ≥60 dB NA
ความทนทาน ≥500ครั้ง ≥500ครั้ง ≥500ครั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ℃ ~ + 80 ℃ -40 ℃ ~ + 80 ℃ -40 ℃ ~ + 80 ℃
ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm 1310nm 1310nm

 

ภาพผลิตภัณฑ์:

16 แกน MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover สำหรับ 5G Bank Data Center 2

 

 

ผลิตภัณฑ์ความสัมพันธ์:

 

 

16 แกน MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover สำหรับ 5G Bank Data Center 3

 

บริการ OEM / ODM:
- If you want to show your own brand LOGO on the goods such as cable, package bag, label or any where. - หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใดก็ได้ Our OEM and ODM service is always ready to do it. บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ Please contact with our sales team to get best support. กรุณาติดต่อกับทีมขายของเราเพื่อรับการสนับสนุนที่ดีที่สุด

 

16 แกน MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Cover สำหรับ 5G Bank Data Center 4

การบรรจุ:
- ตาม Stardard บรรจุส่งออก
- กล่องกระดาษกล่องไม้พาเลทไม้

 

การส่งสินค้า:
- ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ
- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ
- ทางทะเล
- ท่าเรือส่งออกมาตรฐาน: เซินเจิ้น, ฮ่องกง, หนิงโป
- สนามบินมาตรฐานการส่งออก: เซินเจิ้น, ฮ่องกง, หางโจว, เซี่ยงไฮ้

รายละเอียดการติดต่อ
KOCENT OPTEC LIMITED

ผู้ติดต่อ: MaryLinh

โทร: +8618664578169

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)