บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Splitter

PLC ขนาดเล็กแยกไฟเบอร์ออปติก 2 * 8 SC / APC LC / APC 1.0m 1.5m 2.0m ความยาว

ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา

—— นายเฮนรี่ไทย

ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์

—— นายปาโบล

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

PLC ขนาดเล็กแยกไฟเบอร์ออปติก 2 * 8 SC / APC LC / APC 1.0m 1.5m 2.0m ความยาว

Mini Tube PLC Fiber Optic Splitter 2*8 SC/APC LC/APC 1.0m 1.5m 2.0m Length
Mini Tube PLC Fiber Optic Splitter 2*8 SC/APC LC/APC 1.0m 1.5m 2.0m Length Mini Tube PLC Fiber Optic Splitter 2*8 SC/APC LC/APC 1.0m 1.5m 2.0m Length Mini Tube PLC Fiber Optic Splitter 2*8 SC/APC LC/APC 1.0m 1.5m 2.0m Length

ภาพใหญ่ :  PLC ขนาดเล็กแยกไฟเบอร์ออปติก 2 * 8 SC / APC LC / APC 1.0m 1.5m 2.0m ความยาว

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: KCO, Kocent Optec Limited
ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
หมายเลขรุ่น: KCO-mini-2 * 8-SCA

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษพาเลทไม้
เวลาการส่งมอบ: 2 ~ 5 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
สามารถในการผลิต: 20,000 ชุด / เดือน
รายละเอียดสินค้า
ความยาว: 1.0m, 1.5m, 2.0m แยกประเภท: 2 * 8 2x8
ทางแยก: อินพุต 2 ทางและเอาต์พุต 8 ทิศทาง เชื่อมต่อ: SC / APC, LC / APC
สายเคเบิล: 0.9mm P / N: KCO-mini-2 * 8-SCA
แสงสูง:

PLC แยกแสงกล่อง ABS แยก PLC

,

ABS Box PLC Splitter

มินิหลอด 2 * 8 Fibe Optics PLC แยกใยแก้วนำแสง SC / APC LC / APC แยกใยแก้วนำแสง

รายละเอียด:

- PLC หมายถึงวงจรคลื่นแสงระนาบ ในฐานะอุปกรณ์ไมโครแสงตัวแยก PLC ใช้ชิปออปติคัลเพื่อแยกสัญญาณอินพุตเป็นเอาท์พุทต่างๆ ที่ขอบของชิปจะมีวงจรไฟในรูปแบบริบบิ้นติดตั้งอยู่กับตัวยึดและเส้นใย

- โดยทั่วไปแล้วตัวแยก PLC ใช้แก้วซิลิกาเป็นวัสดุของวงจรคลื่นแสงและยอมรับการขัดเงาประเภทต่างๆ

- พื้นผิวคลื่นนำและฝาเป็นสามชั้นพื้นฐานของตัวแยก PLC

- สำหรับการใช้งานที่แตกต่างกันตัวแยก PLC สามารถแบ่งออกเป็นประเภทต่าง ๆ เพิ่มเติมรวมถึงตัวแยก PLC เปลือยตัวแยก PLC แบบไม่มีบล็อก, ตัวแยก PLC ABS, ตัวแยก PLC PLC ของ LGX, ตัวแยก PLC แบบกล่อง LGX, ตัวแยก PLC ชนิด mini plug-in .

- ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติกมีลักษณะเป็นตัวแยกพลังงานบรอดแบนด์ที่มีความสม่ำเสมออย่างยอดเยี่ยมของการสูญเสียการแทรกตลอดทุกช่องทางทำให้เกิดความเป็นอิสระในการใช้งานความยาวคลื่นอิสระในทุกช่วงการส่งสัญญาณจาก 1260 ถึง 1650 นาโนเมตร มูลค่ารวมของการสูญเสียการแทรกตัวเองมักจะเกินค่าทางทฤษฎีโดยขั้นต่ำ - ตั้งแต่ 0.5 dB (สำหรับ 1x2 แยก) ถึง 2.5 dB (สำหรับ 1x128 แยก)

- 1 x N PLC Splitter มีคุณสมบัติรับประกันประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือสูงที่เหนือกว่าข้อกำหนดของ Telcordia และได้รับการปรับให้เหมาะกับการใช้งานและตลาดที่แตกต่างกัน

- วงจรแยกคลื่นแสงแบบไม่มีระนาบ 2 เส้น (PLC) ใช้เทคโนโลยีพลาสมาเคมีไอทับถม (P-CVD) และกระบวนการผลิตที่ได้รับการจดสิทธิบัตร

- ตัวแยกสัญญาณแบบบล็อกนั้นมีขนาดเล็กซึ่งเป็นตัวเลือกขั้นกลางระหว่างการย่อขนาดเสียงและการป้องกันเส้นใยที่เชื่อถือได้ เหมาะสำหรับการติดตั้งในการออกแบบและการผลิตระบบของคุณ
การใช้งาน:
- PON (เครือข่ายใยแก้วนำแสงแบบพาสซีฟ)
- FTTH (ไฟเบอร์ถึงบ้าน)
- การปรับใช้ FTTX
- การกระจายสัญญาณแสง
- การสื่อสารข้อมูล
- ระบบ Wan, Lan และ CATV
- ระบบวัดและระบบเลเซอร์
- ระบบ DWDM และ CWDM

ข้อดีของการแยก PLC:

- เหมาะสำหรับความยาวคลื่นในการทำงานหลายระดับ (1260nm - 1650nm); unstinted
- อัตราส่วนตัวแยกที่เท่าเทียมกันสำหรับทุกสาขา
- การกำหนดค่าขนาดกะทัดรัด; ขนาดเล็กลง พื้นที่อาชีพขนาดเล็ก
- เสถียรภาพที่ดีในทุกอัตราส่วน
- คุณภาพสูง; อัตราความล้มเหลวต่ำ

แยก PLC ก่อสร้าง:

ข้อมูลจำเพาะ:

เส้นใยยาว 1m หรือความยาวที่กำหนดเอง
ประเภทตัวเชื่อมต่อ กำหนดเอง
ประเภทไฟเบอร์ออฟติคัล ไฟเบอร์ Corning SMF-28e, G657A1 หรือตามที่กำหนดเอง
ทิศทาง (dB) ขั้นต่ำ * 55
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) ขั้นต่ำ * 55 (50)
การจัดการพลังงาน (mW) 300
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1260 ~ 1650
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -40 ~ +85
อุณหภูมิการจัดเก็บ (° C) -40 ~ +85
การกำหนดค่าพอร์ต 1x2 1x4 1X8 1x16 1x32 1x64
การสูญเสียการแทรก (dB) โดยทั่วไป 3.6 7.1 10.2 13.5 16.5 20.5
การสูญเสียการแทรก (dB) สูงสุด 4.0 7.3 10.5 13.7 16.9 21.0
ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) 0.6 0.6 0.8 1.2 1.5 2
PDL (เดซิเบล) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
ชั่วคราว การสูญเสียขึ้นอยู่กับ (-40 ~ 85) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
การกำหนดค่าพอร์ต 2X2 2X4 2X8 2X16 2X32 2X64
การสูญเสียการแทรก (dB) โดยทั่วไป 3.8 7.4 10.8 14.2 17 21
การสูญเสียการแทรก (dB) สูงสุด 4.2 7.8 11.2 14.6 17.5 21.5
ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) 1 1.4 1.5 2 2.5 2.5
PDL (dB) 0.2 0.2 0.4 0.4 0.4 0.5
การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น (dB) 0.8 0.8 0.8 0.8 0.8 1
ชั่วคราว การสูญเสียขึ้นอยู่กับ (-40 ~ + 85 ° C) 0.5 0.5 0.5 0.8 0.8 1

ผลิตภัณฑ์ความสัมพันธ์:

บริการ OEM / ODM:
- หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ กรุณาติดต่อกับทีมขายของเราเพื่อรับการสนับสนุนที่ดีที่สุด

การบรรจุ:
- ตาม Stardard บรรจุส่งออก
- กล่องกระดาษกล่องไม้พาเลทไม้

การส่งสินค้า:
- ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ
- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ
- ทางทะเล
- ท่าเรือส่งออกมาตรฐาน: เซินเจิ้น, ฮ่องกง, หนิงโป
- สนามบินมาตรฐานการส่งออก: เซินเจิ้น, ฮ่องกง, หางโจว, เซี่ยงไฮ้

รายละเอียดการติดต่อ
KOCENT OPTEC LIMITED

ผู้ติดต่อ: MaryLinh

โทร: +8618664578169

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ