บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Splitter

โพลาไรเซชันการบำรุงรักษา PM CIR Fiber Optic Circulator โฟร์พอร์ต 1064nms 1310nm 1550nm

ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา

—— นายเฮนรี่ไทย

ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์

—— นายปาโบล

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โพลาไรเซชันการบำรุงรักษา PM CIR Fiber Optic Circulator โฟร์พอร์ต 1064nms 1310nm 1550nm

Polarization Maintaining PM CIR Fibre Optic Circulator Four Port 1064nms 1310nm 1550nm
Polarization Maintaining PM CIR Fibre Optic Circulator Four Port 1064nms 1310nm 1550nm Polarization Maintaining PM CIR Fibre Optic Circulator Four Port 1064nms 1310nm 1550nm

ภาพใหญ่ :  โพลาไรเซชันการบำรุงรักษา PM CIR Fiber Optic Circulator โฟร์พอร์ต 1064nms 1310nm 1550nm

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: KCO, Kocent Optec Limited
ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
หมายเลขรุ่น: KCO-PMFOC-4P-FCA-xxxxnm

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษพาเลทไม้
เวลาการส่งมอบ: 5 ~ 8 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
สามารถในการผลิต: 20,000 ชุด / เดือน
รายละเอียดสินค้า
วัสดุ: หลอดประเภท Steelless ความยาว: 1.0m
ชนิด: 1 * 2 1x2 หมายเลขพอร์ต: 3 พอร์ตสามพอร์ต
เชื่อมต่อ: เอฟซี / APC สายเคเบิล: 0.9mm
ความยาวคลื่น: 1064nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm
แสงสูง:

PLC แยกแสงกล่อง ABS แยก PLC

,

ABS Box PLC Splitter

โพลาไรเซชันการบำรุงรักษา PM CIR Fiber Optic Circulator Four Port

โหมดเดียว 1064nm 1310nm 1550nm

รายละเอียด:

- มีตัวหมุนเวียนสองชนิดพวกมันคือโหมดใยแก้วนำแสงหมุนเวียนและ PM (รักษาโพลาไรเซชัน) วงจรใยแก้วนำแสง

- โพลาไรเซชันที่รักษาเส้นใยแก้วนำแสงมีให้เลือก 3 พอร์ต, 4 พอร์ตและ 6 พอร์ต

- สามารถมาได้โดยไม่ต้องใช้ตัวเชื่อมต่อหรือกับตัวเชื่อมต่อ FC / UPC, ตัวเชื่อมต่อ FC / APC และตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกชนิดอื่น ๆ เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้า

- โพลาไรเซชัน - การบำรุงรักษา (PM) ออปติกเซอร์กิตออปติกเป็นอุปกรณ์สามพอร์ตที่ไม่มีการตอบสนอง, ทิศทางเดียว, สามทิศทางที่ใช้ในการตั้งค่าออพติคอลที่หลากหลาย

- มีความยาวคลื่นหลายรูปแบบ (850nm, 1030nm, 1064nm, 1310nm, 1550nm เป็นต้น) เครื่องหมุนเวียนเหล่านี้ถูกบล็อกแกนอย่างรวดเร็วและดังนั้นจึงถูกออกแบบมาเพื่อทำงานกับแสงที่เปิดตัวในแกนช้า

- มันถูกใช้ในระบบที่ไม่ใช่แบบลูกสูบทำให้แสงเคลื่อนที่ไปในทิศทางที่กำหนดในขณะที่แยกแสงที่เคลื่อนที่ไปในทิศทางตรงกันข้าม

- การสูญเสียการแทรกต่ำ, การแยกสูงและอัตราส่วนการสูญเสียสูง;

- เราให้บริการตัวหมุนเวียนที่ไม่มีตัวเชื่อมต่อตัวเชื่อมต่อ FC / PC หรือตัวเชื่อมต่อ FC / APC หรือตัวเชื่อมต่อประเภทอื่น ๆ เพื่อให้ตรงกับความต้องการของลูกค้า

- ใช้เป็นอุปกรณ์เพิ่ม / วางมัลติเพล็กเซอร์ในระบบการสื่อสารด้วยแสงสำหรับการปั๊มแบบสองทิศทางตรวจจับเส้นใยและการชดเชยการกระจายตัว

PM และ PI ขนาดท่อหมุนเวียน:

ลักษณะ:

- ปลอดลูกสูบ

- การดำเนินการทิศทางเดียว

- ความยาวคลื่นกลาง: 1,064 nm, 1310 nm, หรือ 1550 nm

- โพลาไรเซชัน - การดูแลรักษาไฟเบอร์ที่มีให้พร้อมกับไฟเบอร์แบบเปลือยขั้วต่อ FC / PC หรือตัวเชื่อมต่อ FC / APC หรือตัวเชื่อมต่ออื่น ๆ

- การปิดกั้นแกนอย่างรวดเร็ว

การใช้งาน:

- ไฟเบอร์เซ็นเซอร์

- EDFA

- ลิงค์ไฟเบอร์ออปติก CATV
- การทดสอบระบบใยแก้วนำแสง
- ระบบ LAN ใยแก้วนำแสง
- โทรคมนาคม

- มัลติเพล็กซ์เพิ่ม - ปล่อย

- การปั๊มแบบสองทิศทาง

- ระบบส่งสัญญาณแบบสองทิศทาง

- การเชื่อมต่ออุปกรณ์ชดเชยการกระจายสีในสายการผลิต

คุณสมบัติ:

- การแยกช่องทางสูง

- การสูญเสียการแทรกต่ำ

- การสูญเสียผลตอบแทนสูง

- PDL ต่ำ

- ความมั่นคงสูงและความน่าเชื่อถือ

- แพ็คเกจ in-Line ขนาดกะทัดรัด

- สายแพทช์ออพติคัลฟรี Epoxy

- ตัวเลือกพลังงานสูงสำหรับ 1064nm และ 1550 nm

ภาพผลิตภัณฑ์:

ข้อมูลจำเพาะ:

องค์ประกอบ ความยาวคลื่น (นาโนเมตร) การสูญเสียการแทรก (dB) แยก (dB) พลังงาน (mW)
3 พอร์ต (1 ถึง 2 ถึง 3 ต่อ 1) 1064 <2.3 > 20 300
1310/1550 <0.8 > 30 500
4 พอร์ต (1 ถึง 2 ถึง 3 ถึง 4) 1064 <4.0 > 45 300
1310/1550 <1.1 > 40 300
เกรด เกรด P เกรดเอ
การก่อสร้าง พอร์ต 1 ถึงพอร์ต 2, พอร์ต 2 ถึงพอร์ต 3
การดำเนินงานความยาวคลื่น (นาโนเมตร) 1310/1550/1585
การสูญเสียอินพุตมาตรฐาน (23 ° C) 0.4 0.5
แม็กซ์ การสูญเสียการแทรก (23 ° C) 0.5 0.6
แม็กซ์ การแยก (เดซิเบล) 50
นาที. การแยก (เดซิเบล) 40
การควบคุมทิศทาง (เดซิเบล) 50
PDL (เดซิเบล) 0.15
PMD (PS) 0.1
RL (เดซิเบล) 50
แบนด์วิดธ์ (นาโนเมตร) +/- 30
แม็กซ์ พลังงานปฏิบัติการ (mw) 500/300
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) 0 ~ 70
อุณหภูมิการจัดเก็บ (° C) -40 ~ 85

บริการ OEM / ODM:
หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ

การบรรจุ:
ตาม Stardard บรรจุส่งออก
กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้


การส่งสินค้า:
- ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ
- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ
- ทางทะเล

48 พอร์ต LC OM4 ไฟเบอร์ออปติกแร็คเมาท์แพทช์แผงปะชนิดสไลด์ 1U Metalic สีดำ

รายละเอียดการติดต่อ
KOCENT OPTEC LIMITED

ผู้ติดต่อ: MaryLinh

โทร: +8618664578169

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ