บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Patch Cord

CPRI สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ 4.8 มม. G657A DLC 0.2dB Rooling Car 100m 150m 200m

ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา

—— นายเฮนรี่ไทย

ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์

—— นายปาโบล

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

CPRI สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ 4.8 มม. G657A DLC 0.2dB Rooling Car 100m 150m 200m

CPRI Armored Fiber Optic Patch Cord 4.8mm G657A DLC 0.2dB Rooling Car 100m 150m 200m
CPRI Armored Fiber Optic Patch Cord 4.8mm G657A DLC 0.2dB Rooling Car 100m 150m 200m CPRI Armored Fiber Optic Patch Cord 4.8mm G657A DLC 0.2dB Rooling Car 100m 150m 200m CPRI Armored Fiber Optic Patch Cord 4.8mm G657A DLC 0.2dB Rooling Car 100m 150m 200m

ภาพใหญ่ :  CPRI สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ 4.8 มม. G657A DLC 0.2dB Rooling Car 100m 150m 200m

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: KCO
ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
หมายเลขรุ่น: STU-CPRI-2fo-4.8mm / 2.0 LSZH-XM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
เวลาการส่งมอบ: 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
รายละเอียดสินค้า
ตัวเชื่อมต่อ 1: ST / UPC, ST / APC, ST MM ต่อ 2: FC, LC, SC, ST, E2000, ...
แกน: 2 แกน การสูญเสียการแทรก: 0.2dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย: 55dB วัสดุหุ้มสายเคเบิล: LSZH, TPU
แสงสูง:

สายแพทช์ผมเปียสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

,

fibre optic patch cable

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกฟิลด์ CPRI หุ้มเกราะ TPU LSZH 4.8 มม. G657A DLC 0.2dB

รถ Rooling 100m 150m 200m


- รถเคเบิลใยแก้วนำแสง rooling ใช้สำหรับผู้จัดการสายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับกองทัพหรือประสิทธิภาพ

- รถ rooling ประเภทนี้มีขนาดเล็กสามารถ rooling เส้นผ่าศูนย์กลาง 50 ม. ถึง 200 ม. ของสายเคเบิลน้อยกว่า 4.0 มม.

- ทำจากเหล็ก แต่มีขนาดเล็กและน้ำหนักเบาใช้งานง่ายและง่ายต่อการขนย้าย สามารถพกพาได้

- สายแพทช์ไฟเบอร์ CPRI สำหรับสถานีฐานไร้สายรุ่นใหม่ (WCDMA / TD-SCDMA / WiMax / GSM) ผลิตภัณฑ์ดังกล่าวสามารถตอบสนองความต้องการของโปรแกรม FTTA (ไฟเบอร์ไปด้านบนสุดของหอคอย) สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งและสภาพอากาศที่เลวร้าย

- โดยเฉพาะในสถานีฐาน 3G, 4G, 5G และ WiMax และเทคโนโลยีการซูมแบบกระจายใยแก้วนำแสง

- สายแพทช์ไฟเบอร์ CPRI กำลังกลายเป็นส่วนต่อประสานมาตรฐานอย่างรวดเร็ว

- KOCENT OPTEC LIMITED ให้บริการ OEM และ ODM สำหรับสายไฟเบอร์ออปติกทุกชนิด
พิเศษค่ะ สนามกองทัพสนามกลางแจ้งการดำเนินงานสายแพทช์ใยแก้วนำแสง เช่น สายแพทช์ ODVA, สายแพทช์ NSLC, สายแพทช์ PDLC, สายแพทช์ DLC, สายแพทช์ ODC, สายแพทช์ RRU, สายแพทช์ RRU, สายแพทช์ TPU, CPRI สายไฟและสายแพตช์ OM3, OM4
- เราจัดหาสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสำหรับการดำเนินงานภาคสนามทุกชนิดพร้อมตัวเชื่อมต่อกันน้ำชนิดต่างๆใช้สำหรับโทรคมนาคม 3G, 4G, 5G, LTE, BBU, RRU, RRH สถานีฐาน
- ด้วยอุปกรณ์การผลิตที่สมบูรณ์และปิดกระบวนการควบคุมคุณภาพเราจึงจัดหาสินค้าเทเลคอมให้กับลูกค้าของเรา

ข้อมูลด่วน:
- ปลายตัวเชื่อมต่อ 1: ST, SC, LC, FC, E2000, MPO, ....
- ปลายตัวเชื่อมต่อ 2: ST, LC, FC, SC, ST, E2000, MPO, ....
- สายเคเบิล: หุ้มเกราะ, ไม่หุ้มเกราะ
- ปก: LSZH, TPU, PE
- Outer Diamerter: 7.0mm, 4.8mm, 5.0mm, 5.5mm, 6.0mm, 6.5mm
- เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน: 2.0 มม., 0.9 มม., 0.6 มม
- ส่วน Fanout: 2.8mm armored, 3.0mm non-armored, 2.0mm non-armoured
- สีดำ
- ความยาว: 5m, 10m, 20m, 30m, 40m, 50m, 60m, 70m, 80m, 90m, 100m, 150m, 200m, 300m, 500m, ...

การประยุกต์ใช้:
1- ไฟเบอร์ต่อเสาอากาศ (FTTA)
ระบบการสื่อสารเคลื่อนที่ล่าสุดและยุคอนาคต (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE และอื่น ๆ ) ปรับใช้ตัวป้อนใยแก้วนำแสงเพื่อเชื่อมโยงสถานีฐานกับหน่วยระยะไกลที่เสาเสาอากาศ

2- ระบบอัตโนมัติและสายอุตสาหกรรม
ให้ความน่าเชื่อถือสูงสุดและความปลอดภัยในการใช้งาน การออกแบบที่ทนทานให้ความทนทานเชิงกลและความร้อนสูงสุดซึ่งทำให้สายข้อมูลยังมีชีวิตอยู่แม้ในกรณีที่
ช็อตการสั่นสะเทือนที่แข็งแกร่งที่สุดหรือการใช้งานในทางที่ผิดโดยไม่ตั้งใจ

3- ระบบเฝ้าระวัง
ผู้ผลิตกล้องรักษาความปลอดภัยเลือกตัวเชื่อมต่อ ODC สำหรับขนาดกะทัดรัดและการออกแบบที่ทนทาน ชุดประกอบ ODC ติดตั้งง่ายแม้ในพื้นที่ที่เข้าถึงยากและให้ความปลอดภัยในการติดตั้งสูงสุด

4- เรือและการสร้างเรือ
ความต้านทานการกัดกร่อนสูงทำให้ทั้งผู้สร้างเรือและพลเรือนใช้ส่วนประกอบ ODC สำหรับระบบการสื่อสารแบบออนบอร์ด ตัวเชื่อมต่อชุบนิกเกิลทนต่อสภาพแวดล้อมที่ชื้นและเค็มและรับประกันอายุการใช้งาน 20 ปีขึ้นไป

5- ออกอากาศ
นำเสนอระบบเคเบิ้ลมือถือที่หลากหลายและชุดประกอบ ODC สำหรับการติดตั้งสายเคเบิลชั่วคราว
จำเป็นสำหรับการออกอากาศกิจกรรมกีฬาการแข่งรถ ฯลฯ และการเชื่อมต่อชั่วคราวในกรณีที่มีอันตรายจากธรรมชาติ

พารามิเตอร์:

ชิ้น พารามิเตอร์
เชื่อมต่อ ST / UPC
การสูญเสียการแทรก ≤0.3dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥35dB
โหมดไฟเบอร์ โหมดมัลติ, 50 / 125um
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ 850nm, 1310nm
ทดสอบความยาวคลื่น 850nm, 1310nm
ทำซ้ำความสามารถ ≤0.1dB
ความสามารถในการแลกเปลี่ยน ≤0.2dB
ความทนทาน ≤0.2dB
เส้นใยยาว 1m, 2m .. ความยาวใดก็ได้ก็ได้
ความยาวและความอดทน 10cm
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ + 85 ° C
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ~ + 85 ° C

โครงสร้างสายไฟ Patch CPRI:

ภาพผลิตภัณฑ์:

ข้อมูลจำเพาะ:

พารามิเตอร์ ชุดสายไฟเบอร์มาตรฐาน
เชื่อมต่อ ด้าน A: SC พร้อมเกราะ
ด้าน B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, ขั้วต่อ ODVA, DLC (ดูเพล็กซ์ LC), NSN, Ericson, Huawei, ...
จำนวนเส้นใย

2 แกน
4 แกน
6 แกน
8 แกน
12 คอร์
24 แกน
48 แกน

ประเภทไฟเบอร์

เอสเอ็ม
G.652D
G.657A (A1, A2, B3, ... )

เอ็มเอ็ม
OM1
OM2
OM3
OM4
OM5)

วัสดุแจ็คเก็ต

LSZH
TPU
วิชาพลศึกษา

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

4.8mm
5.0mm
5.5mm
6.0mm
6.5mm
7.0mm

การทดสอบความยาวคลื่น

เอสเอ็ม:
1,310 ± 30 นาโนเมตร
1,550 ± 30 นาโนเมตร

MM:
850 ± 30 นาโนเมตร
1,300 ± 30 นาโนเมตร

การสูญเสียการแทรก (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB (PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB (UPC)
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
dB55dB (APC)
dB35dB (UPC)
ความสามารถในการแลกเปลี่ยน ≤ 0.2dB
ประกอบสายเคเบิล สายแพทช์ Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out / สายแพตช์ Out Branch
อุณหภูมิในการทำงาน -14 ℃ ~ + 85 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ℃ ~ + 85 ℃


บริการ OEM / ODM:
หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ


การบรรจุ:
ตาม Stardard บรรจุส่งออก
กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้

การส่งสินค้า:
- ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ
- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ
- ทางทะเล

รายละเอียดการติดต่อ
KOCENT OPTEC LIMITED

ผู้ติดต่อ: MaryLinh

โทร: +8618664578169

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ